Y cyngor a democratiaeth > Rhestr Bostio

Rhestr Bostio

Pwyllgor Craffu Polisi ac Adnoddau

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu. Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Enw, Cyfeiriad1, Cyfeiriad2, Cyfeiriad3, Cyfeiriad4, Cod Post, Ffôn, Ffôn Symudol, E-bost
Cynghorydd Mike Adams, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07840 136176, , michaeladams@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Elizabeth M. Aldworth, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 07516 453998, , lizaldworth@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Carl John Cuss, , Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, CF82 7PG, , 01685 844860, carlcuss@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Christine Forehead, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20868941, , christineforehead@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Miss Elaine Forehead, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20888894, , elaineforehead@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Lindsey Harding, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 834835, , lindseyharding@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Gary Johnston, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07739 326005, garyjohnston@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Gez Kirby, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07875 150990, gezkirby@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Colin Peter Mann, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07500 057096, colinmann@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Brenda Miles, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07875 379965, brendamiles@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Sean Morgan, , Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, CF82 7PG, , 07738 263933, seanmorgan@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Roy Saralis, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, , 07769 226167, roysaralis@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Mrs Margaret Eiddwen Sargent, Penallta House, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 029 20882910, , margaretsargent@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Graham Simmonds, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 01443 838504, , grahamsimmonds@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd John Taylor, Ty Penallta, Tredomen, Ystrad Mynach, , CF82 7PG, 02920 831972, , johntaylor@caerphilly.gov.uk
Cynghorydd Lindsay Geoffrey Whittle, Ty Watkyn, 4a Heol yr Eglwys, Abertridwr, Caerffili, CF83 4DL, 02920 831076, , lindsaywhittle@caerphilly.gov.uk